RAM DDR4 Adata 8GB 3200Mhz XPG Spectrix D50 RGB (AX4U320038G16A-ST50) QSD
Previous
Next
verified
Cam kết 100% chính hãng
Hỗ trợ 24/7
health_and_safety
Bảo hành:
12
tháng
undo
Đổi trả trong
30 ngày
Lượt xem:
308
Giá niêm yết
Giá bán
Thắc mắc thêm về giá liên hệ:
Chuẩn: DDR4
Bus: 3200 Mhz
Bảo hành: 5 năm đổi mới
Tia Chớp
Kết Cấu Chắc Chắn
Kiểu Dáng Hình Học Sang Trọng
RGB Theo Cách Của Bạn
Hỗ Trợ Intel® Extreme Memory Profile (XMP) 2.0
THÊM VÀO GIỎ
MUA NGAY
Chia sẻ:
THÊM GIỎ
MUA
MÔ TẢ SẢN PHẨM
unfold_more
Mở rộng/Thu gọn
Đang cập nhật
ĐÁNH GIÁ VÀ NHẬN XÉT
Bạn cần đăng nhập để đánh giá sản phẩm.
Chưa có đánh giá nào.
SẢN PHẨM TƯƠNG TỰ
RAM V-Color 8GB DDR4 3200MHz Prism Pro RGB White QSD
1,350,000₫
1,029,000₫
RAM TEAMGROUP T Force Vulcan Z 16GB (1x16GB) DDR4 3200MHz QSD
Ram Team Group T-Force Delta RGB 8GB DDR4 3000MHz QSD
Ram Team Group T-Force Delta RGB 16GB DDR5 6000MHz QSD
Ram Team Group T-Force Delta ARGB 8GB DDR4 3000MHz QSD
RAM SSTC 16GB DDR4 3200MHz QSD
Ram Silicon Power Zenith RGB DDR4 8Gb 3200Mhz QSD
RAM Server DDR4 ECC 32GB Bus 2133MHz QSD
Ram PNY XLR8 Silver 1x8GB 3200 RGB QSD
RAM PNY XLR8 16GB (1X16GB) DDR4 3200MHZ QSD